Họ và tên
:
Hông Thắm
Điện thoại
:
0906798616
Địa chỉ
:
Xã Đất Đỏ, Thành phố Hồ Chí Minh

NHÀ ĐẦU TƯ Hà Nội và TP HCM ĐANG DỊCH CHUYỂN DÒNG TIỀN VỀ VEN BIỂN

Ngày đăng: 14/05/2026
Địa chỉ
:
Đường Tỉnh Lộ 52 đi vào 200m , Xã Đất Đỏ, Thành phố Hồ Chí Minh
Diện tích
:
140 m²
Mặt tiền
:
5 m
Hướng đất
:
Tây Nam
Giá bán/m²
:
11,3 Tỷ đồng
Giá bán
:
1.582 Tỷ đồng

Dân cư hiện hữu 

Gần biển Phước Hải ,Long Hải,  Hồ Tràm và KCN Chỉ hơn 1,3 tỷ/nền. ️ 0906798616

Vận hành và phát triển bởi Techreal.vn